ราคา 6400000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 51.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 125490.20 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 21
โครงการ Ideo Verve Ratchaprarop | ไอดิโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ | ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ

นฤพนธ์
0616244691
2021-10-22 01:36:07.0
เลขที่ประกาศ: 373379
รายละเอียดเพิ่มเติม

รหัส NPO0025 ขาย คอนโด Ideo Verve Ratchaprarop
ขาย ห้องขนาด 50.99 ตรม. แบบ 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 21

พร้อมเข้าอยู่ด้วย เฟอร์นิเจอร์ ตามรูป
รวมไปถึงเครื่องใช้ไฟฟ้า ตามรูป

ราคาขายเพียง 6.4 ล้าน (ค่าธรรมเนียมการโอนคนละครึ่ง)

รบกวนแจ้งรหัสทรัพย์ NPO0025
สอบถามเพิ่มเติมกรุณาติดต่อ คุณปิง โทร 0616244691
Line ID: ping_narupon
รับฝาก ขาย เช่า อสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด

NPO0025 For sale Condo Ideo Verve Ratchaprarop
Size 50.99 Sqm. Type 1 Bedroom Floor No.21

Special Price for Sale :6.4 m

Code NPO0025
For More information Please Contract Ping Call 0616244691

พื้นที่โครงการ:
1005.9 ตร.วา
จำนวนชั้น:
34 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
447 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย Ideo Verve Ratchaprarop 47.2sqm 1ห้องนอน ราคา 4949000 บาท คอนโดใกล้ Airport link - คอนโด ขาย
Ideo Verve Ratchaprarop | ไอดิโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ | ไอดีโอ เวิร์ฟ ราชปรารภ

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 34

จำนวนห้อง: 447

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 2 แบบ

แบบ 1 Bedroom
31.50 sqm.
แบบ 2 Bedrooms
68.50 sqm.

แบบ 1 Bedroom

31.50
2780000.00

แบบ 2 Bedrooms

68.50